SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 สารกรองชั้น A 380-480 วอลต์
  • SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 Built in Class A Filter 380-480 V
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SIEMENS
หมายเลขรุ่น: 6SE6440-2AD22-2BA1
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: EXW USD500-530
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 8-15 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, เพย์พาล
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นทุกเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
พิสัย: ไมโครมาสเตอร์ ช่วงย่อย: 440
ประเภทของผลิตภัณฑ์: ตัวแปลงความถี่ เฟสสินค้า: เฟสเอาท์
ระดับการป้องกัน: IP20 Max. สูงสุด output frequency ความถี่เอาท์พุท: 650เฮิร์ต
สูงสุด แรงดันขาออก: 480V ขนาด (ซม.): 14,90 x 17,20 x 20,20
เน้น:
6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440
380-480 V MICROMASTER 440
SIEMENS 6SE6440-2AD22-2BA1 MICROMASTER 440 ตัวกรองคลาส A ในตัว 380-480 V
ผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า **อะไหล่** ตัวกรองคลาส A ในตัว MICROMASTER 440 380-480 V 3 AC +10/-10% 47-63 Hz แรงบิดคงที่ 2.2 kW โอเวอร์โหลด 150% 60 วินาที, 200% 3 วินาที แรงบิดสแควร์ลอว์ 2.2 kW ระดับการป้องกัน 202x 149x 172 (สูงxกว้างxลึก) อุณหภูมิแวดล้อม IP20 -10+50 °C โดยไม่มี AOP/BOP