QSL-G1/4-12 QSL-G1/4-12-20 QSL-G3/8-8 QSL-G3/8-8-50 Festo QSL ซีรีส ปัชอิน L-Fitting
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เยอรมนี, จีน
ชื่อแบรนด์: Festo, AIRWOLF or OEM
หมายเลขรุ่น: QSL-G1/4-12, QSL-G1/4-12-20, QSL-G3/8-8, QSL-G3/8-8-50
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: 0-1USD
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง ลัง พาเลท ถุงพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล
สามารถในการผลิต: 5,000 ชิ้นต่อสัปดาห์
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
วัสดุซีลท่อ: เอ็นบีอาร์ แรงดันใช้งาน: -0.95~14bar (น้ำ: สูงสุด 0.6 MPa ที่สูงสุด 50°C)
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: -10~+80℃ การเชื่อมต่อด้วยลม, พอร์ต 1: G1/4, G3/8
เน้น:
Festo QSL เครื่องยัดในรูปร่าง L
เครื่องเชื่อมท่อปนูเมติกทรง L
เครื่องติดตั้งอากาศระดับ QSL ซีรี่ย์ G1/4
รหัสการสั่งซื้อ:
รหัสรายการ การเชื่อมต่อท่าเรือ1 การเชื่อมต่อท่าเรือ2 ส่วนที่ไม่ จํานวนบรรจุ
QSL-G1/4-12 สายแกะ G1/4 OD ท่อ: 12 มม. 186351 10
QSL-G1/4-12-20 สายแกะ G1/4 OD ท่อ: 12 มม. 132054 20
QSL-G3/8-8 สายใยชาย G3/8 OD ท่อ: 8 มม. 186121 10
QSL-G3/8-8-50 สายใยชาย G3/8 OD ท่อ: 8 มม. 132055 50
ใบข้อมูล:
ข้อมูลทางเทคนิคทั่วไป
การออกแบบ หลักการผลักดัน-ดึง
สถานที่ติดตั้ง ไม่จําเป็น
ประเภทของผนึกบนพับสกรู แหวนประทับ
ทอร์คชื่อ 1.2 Nm 5.4 Nm 9 Nm 15.5 นิเมตร 26 Nm 20 นิเมตร
ความอนุญาตสําหรับแรงหมุนบิดนาม ± 20%
น้ําหนักสินค้า 8... 13 กรัม 7.7... 31 กรัม 13... 48 กรัม 20... 97 กรัม 33... 158 กรัม 91.2 กรัม
ข้อมูลทางเทคนิคทั่วไป
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก ประตู 1 สายด้ายชาย R1/8 สายด้ายชาย R1/4 สายด้ายชาย R3/8 สายด้ายชาย R1/2
การออกแบบ หลักการผลักดัน-ดึง
สถานที่ติดตั้ง ไม่จําเป็น
ประเภทของผนึกบนพับสกรู การเคลือบ
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก ประตู 1 สายใยสตรี G1/8 สายใยสตรี G1/4 สายใยสตรี G3/8 สายใยสตรี G1/2
การเชื่อมต่อแบบปนูเมติก ประตู 1 สําหรับท่อเส้นออก 4 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 6 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 8 mm สําหรับท่อขนาดกระจกนอก 10 mm สําหรับท่อเส้นออก 12 mm สําหรับท่อขนาดกระจกภายนอก 16 mm
ประเภทของผนึกบนพับสกรู รางวัล การเคลือบ
ขนาดนาม 2.8 มิลลิเมตร 2.8...4.3mm 2.8...7 มิลลิเมตร 4.3... 9 มิลลิเมตร 6.2... 11 มิลลิเมตร 13 มม.
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก, port 2 สําหรับท่อขนาดกลางนอก 4 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 6 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 8 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 10 mm สําหรับท่อเส้นออก 12 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 16 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 22 mm
ความลึกการใส่ท่อ 1) 14.9 มิลลิเมตร ขนาด 17 mm 18.2 มิลลิเมตร 20.7 มิลลิเมตร 23.3 มิลลิเมตร 24.8 มิลลิเมตร 27.54 มม.
สภาพการทํางานและสิ่งแวดล้อม
หมายเหตุเกี่ยวกับความดันการทํางาน น้ํา: สูงสุด 0.6 MPa ในอุณหภูมิสูงสุด 50 °C
สื่อการทํางาน อากาศดันตามมาตรฐาน ISO 8573-1:2010 [7:-:-]
น้ํา (เหลว, ไม่มีน้ําแข็ง)
หมายเหตุเกี่ยวกับสื่อปฏิบัติการและเครื่องบิน การทํางานได้ด้วยน้ํามัน
น้ํา: G-thread สามารถใช้ได้เฉพาะกับแหวนปิดแบบ OL เป็นอุปกรณ์เสริม
อุณหภูมิบริเวณ -10... 80 °C