QST-10-8 QST-10-8-50 QST-12-8 QST-12-10 QST-12-10 QST-12-10-20 Festo QST ซีรีส์ พัชอิน T-connector
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เยอรมนี, จีน
ชื่อแบรนด์: Festo, AIRWOLF or OEM
หมายเลขรุ่น: QST-10-8, QST-10-8-50, QST-12-8, QST-12-10, QST-12-10-20
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: 0-1USD
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง ลัง พาเลท ถุงพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 1-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, เพย์พาล
สามารถในการผลิต: 5,000 ชิ้นต่อสัปดาห์
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
วัสดุซีลท่อ: เอ็นบีอาร์ แรงดันใช้งาน: -0.95~14bar (น้ำ: สูงสุด 0.6 MPa ที่สูงสุด 50°C)
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน: -10~+80℃ การเชื่อมต่อด้วยลม, พอร์ต 1: ท่อ OD: 10 มม., 12 มม
เน้น:
ขั้วต่อตัว T ซีรีส์ Festo QST
ขั้วต่อตัว T แบบกดเข้าแบบนิวแมติก
ข้อต่อท่อ Festo QST
รหัสการสั่งซื้อ:
รหัสรายการ การเชื่อมต่อท่าเรือ1 การเชื่อมต่อท่าเรือ2 ส่วนที่ไม่ จํานวนบรรจุ
QST-10-8 OD ท่อ: 10 มม. OD ท่อ: 8 มม. 153136 10
QST-10-8-50 OD ท่อ: 10 มม. OD ท่อ: 8 มม. 130822 50
QST-12-8 OD ท่อ: 12 มม. OD ท่อ: 8 มม. 130615 10
QST-12-10 OD ท่อ: 12 มม. OD ท่อ: 10 มม. 153137 10
QST-12-10-20 OD ท่อ: 12 มม. OD ท่อ: 10 มม. 130823 20
ใบข้อมูล:
ข้อมูลทางเทคนิคทั่วไป
การออกแบบ หลักการผลักดัน-ดึง
สถานที่ติดตั้ง ไม่จําเป็น
ประเภทของผนึกบนพับสกรู แหวนประทับ
ทอร์คชื่อ 1.2 Nm 5.4 Nm 9 Nm 15.5 นิเมตร 26 Nm 20 นิเมตร
ความอนุญาตสําหรับแรงหมุนบิดนาม ± 20%
น้ําหนักสินค้า 8... 13 กรัม 7.7... 31 กรัม 13... 48 กรัม 20... 97 กรัม 33... 158 กรัม 91.2 กรัม
ข้อมูลทางเทคนิคทั่วไป
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก ประตู 1 สายด้ายชาย R1/8 สายด้ายชาย R1/4 สายด้ายชาย R3/8 สายด้ายชาย R1/2
การออกแบบ หลักการผลักดัน-ดึง
สถานที่ติดตั้ง ไม่จําเป็น
ประเภทของผนึกบนพับสกรู การเคลือบ
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก ประตู 1 สายใยสตรี G1/8 สายใยสตรี G1/4 สายใยสตรี G3/8 สายใยสตรี G1/2
การเชื่อมต่อแบบปนูเมติก ประตู 1 สําหรับท่อเส้นออก 4 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 6 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 8 mm สําหรับท่อขนาดกระจกนอก 10 mm สําหรับท่อเส้นออก 12 mm สําหรับท่อขนาดกระจกภายนอก 16 mm
ประเภทของผนึกบนพับสกรู รางวัล การเคลือบ
ขนาดนาม 2.8 มิลลิเมตร 2.8...4.3mm 2.8...7 มิลลิเมตร 4.3... 9 มิลลิเมตร 6.2... 11 มิลลิเมตร 13 มม.
การเชื่อมต่อแบบปนิวเมติก, port 2 สําหรับท่อขนาดกลางนอก 4 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 6 mm สําหรับท่อขนาดกว้างนอก 8 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 10 mm สําหรับท่อเส้นออก 12 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 16 mm สําหรับท่อขนาดกลางนอก 22 mm
ความลึกการใส่ท่อ 1) 14.9 มิลลิเมตร ขนาด 17 mm 18.2 มิลลิเมตร 20.7 มิลลิเมตร 23.3 มิลลิเมตร 24.8 มิลลิเมตร 27.54 มม.
สภาพการทํางานและสิ่งแวดล้อม
หมายเหตุเกี่ยวกับความดันการทํางาน น้ํา: สูงสุด 0.6 MPa ในอุณหภูมิสูงสุด 50 °C
สื่อการทํางาน อากาศดันตามมาตรฐาน ISO 8573-1:2010 [7:-:-]
น้ํา (เหลว, ไม่มีน้ําแข็ง)
หมายเหตุเกี่ยวกับสื่อปฏิบัติการและเครื่องบิน การทํางานได้ด้วยน้ํามัน
น้ํา: G-thread สามารถใช้ได้เฉพาะกับแหวนปิดแบบ OL เป็นอุปกรณ์เสริม
อุณหภูมิบริเวณ -10... 80 °C
ระดับความต้านทานต่อการกัดกรอง CRC 1) 1 - ความตึงเครียดการเกรี้ยวต่ํา
การจัดหมวดหมู่ทางทะเล ดูหนังสือรับรอง
1) ข้อมูลเพิ่มเติม www.festo.com/x/topic/kbk
วัสดุ
หลังคาวัสดุ อัลลูมิเนียมแอนอดีส ทองแดง, นิเคิล plated, PBT
แหวนปล่อยวัสดุ POM
สีของแหวนปล่อย สีฟ้า
วัสดุประปาท่อ NBR
วัสดุส่วนประกอบของแคลมท่อ สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
หมายเหตุเกี่ยวกับวัสดุ สอดคล้องกับ RoHS
วัตถุดิบ หมึกเหล็ก
วัสดุ bolt ขอบ หมึกเหล็ก
ขนาด:
มาตรฐานคุณภาพ:
ตัวอย่าง:
บริการหลังการขาย:
ข้อดีทางการแข่งขัน
คุณสมบัติสินค้าของเรา: การรับประกันบริการของเรา
2) คุณภาพดี 2) ตัวอย่างฟรี (ลูกค้าจ่ายค่าจัดส่ง)
3) แพ็คเกจมืออาชีพ 4) การรับประกัน 1 ปี
4) ผลิตตามคําสั่งของลูกค้า 5) รูป / วิดีโอมีอยู่ระหว่างการผลิต
5) ไม่มีการช้าส่ง 6) การตรวจสอบการบรรทุก และส่งรูปถ่ายบรรทุกก่อนการส่ง
เรตติ้งและรีวิว
คะแนนโดยรวม
5.0
Based on 50 reviews for this supplier
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%